09dkn
Hãy đăng nhập để đc hưởng mọi quyền lợi khi tham gia diễn đàn.Nếu chưa có xin vui lòng đăng kí hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN 37698
09dkn
Hãy đăng nhập để đc hưởng mọi quyền lợi khi tham gia diễn đàn.Nếu chưa có xin vui lòng đăng kí hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN 37698
09dkn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09dkn

diễn đàn sv lớp kế toán ngân hàng - 09dkn trường Đại học Tài chính- Marketing

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
điểm pháp luật thuế hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN MasterThu 2 Feb - 9:11:01
8 bài học xương máu hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN MasterSat 21 Jan - 23:14:21
truyen hai hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN MasterSat 21 Jan - 19:27:16
tai lieu tieng anh hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN MasterSat 21 Jan - 16:40:29
[Trò chơi] Trước ta - Ta - Sau ta hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN MasterMon 12 Dec - 21:35:20
cuộc thi "Thiết kế áo lớp" hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN MasterFri 9 Dec - 21:30:54
Trái tim có Nắng... kiểu con gái như em... hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN MasterTue 6 Dec - 21:02:39
Hãy biết trân trọng người yêu thương mình hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN MasterSat 3 Dec - 7:07:33
bài giảng và điểm quá trình marketing hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN MasterWed 23 Nov - 10:00:32
Hình ảnh văn nghệ hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN MasterWed 16 Nov - 10:18:09

hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN

Go down 
Tác giảThông điệp
kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN Empty
Bài gửiTiêu đề: hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN   hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN Icon_minitimeSat 1 Jan - 21:17:04

Hôm nay, vậy là trễ hơn một ngày so với năm ngoái. Ngày cuối cùng của năm ngoái, ngày 31/12/2009 mình đã viết một bài dành cho lớp, mà chắc ko ai đọc đâu nhỉ. Năm nay, trễ hơn một ngày, đúng ngày 1/1/2011 mình viết bài này, coi như mở màn cho năm nay luôn ha! Bắt đầu một câu như thế này, coi như giây phút này mình dành thời gian cho lớp 09DKN vậy nhé!
Chúc mừng năm mới! 1/1/2011! Chúc tất cả những thành viên của tập thể 09DKN một năm đầy niềm vui và gặt hái được những thành công mới cho mỗi người nói riêng và cho cả tập thể nói chung. Vậy đi nhé!
Cảm giác ngày đầu năm thật lạnh lẽo. Không biết mọi người thấy sao chứ riêng Th thấy hình như năm nay lạnh hơn năm ngoái thì phải. Hay tại trong lòng đang có những tâm trạng riêng nên cảm giác vậy nhỉ!!! Mà thôi, không nên để cho cảm xúc riêng trong công việc chung là dành tặng bài viết này tới tất cả các bạn 

Ôi! Một năm trôi qua, nhìn lại, tính ra cũng khá là nhiều kỉ niệm được lưu lại rồi, kỉ niệm về tập thể, về nhóm bạn, về bản thân mình.
Trải qua một năm, những tháng đầu năm với tập thể ko có gì nhiều những hoạt động nổi trội. Thế nhưng, những tháng cuối năm, nhất là những ngày bắt đầu vào năm học mới thì thật là bão hòa. Phải dùng từ như thế thôi, nào là văn nghệ, thể thao, và nhất là cái đại hội chi hội, chi đoàn đầy rùm beng nữa chứ. Tất cả đã được giải quyết và thành quả chúng ta đạt được đã thể hiện hết tinh thần của tập thể mình. Những ngày đầu để vận động mọi người tham gia thật là vất vả, mỗi người một tính, mỗi người một lí do, và thế là Th cũng rất nản, vừa xoay bên bóng đá ko biết phải làm sao khi đội bóng nam thiếu người, vừa xoay qua tập bóng cho các bạn nữ, vừa phải lo năn nỉ một vài người trong đội văn nghệ. Cũng rất may, dù khó khăn là thế, nhưng Th vẫn luôn có những người ủng hộ mình hết mình. Mọi người đã chia sẻ công việc cho nhau, và tất cả đã được hóa giải thành những thành công cho tập thể mình. Sự nhiệt tình của các bạn đôi khi làm động lực cho Th cố gắng, cố gắng hơn. Làm sao có thể quên những cảm giác chán nản và vực dậy, những nỗi buồn riêng và niềm vui chung, những khoảnh khắc lo lắng và thở phào, những khó khăn và thành công. Sẽ mãi nhớ ngày hôm qua kia – ngày Tất niên của 09DKN. Một ngày cảm xúc đọng lại trong Th cũng khá là nhiều. Các bạn làm thật tốt, thế mới thấy hết tinh thần đoàn kết của mọi người, mỗi người một việc và ai cũng cố gắng hoàn thành công việc của mình để góp phần vào bữa tiệc chung mang thương hiệu 09DKN. Bữa tiệc vui là nhờ rất nhiều tâm huyết của các bạn, thể hiện bằng những món ăn thật hấp dẫn đầy nghệ thuật nấu nướng. Món nào cũng ngon và tuyệt, thể hiện trên nét mặt của mỗi người, háo hức, chớ đợi, ăn khí thế, và nhiều nhiều những cảm xúc khác nữa. Những trò chơi đã qua, nhưng vẫn còn đó âm vang của tiếng cười thoải mái, tiếng quản trò thân thương, tiếng các bạn trẻ nhộn nhịp tạo nên một không gian sống động. Từng trò chơi ít ra cũng đọng lại trong lòng mỗi người cảm xúc riêng cho ngày hôm đó. Nhìn ai cũng vui, chúng tớ, gọi tạm là BTC nha! Rất vui. Thật sự là như thế. Mệt nhưng rất vui. Đã có những lời đề nghị nên tổ chức nhiều những hoạt động như thế này mang tên gọi khác. Điều đó càng làm chúng tớ thêm củng cố vào một ngày ko xa sẽ có những hoạt động mang thương hiệu rất 09DKN.
1/1/2011 – một năm mới, hôm nay là ngày đầu tiên của chuỗi 365 ngày, một năm nhìn lại quá khứ để thấy mình đã làm được gì và chưa làm được gì, để bắt đầu từ hôm nay chúng ta sẽ cố gắng cho một năm đầy hứa hẹn, nhiều năm cho tương lai. Cố lên 09DKN!
Lời cuối cùng cho bài viết này! Chúc 09DKN thi thật tốt trong kì thi sắp tới nhé! Chúc tất cả các bạn năm mới vui thật vui với nhiều niềm vui mới!

hôm nay 1/1/2011 - nhớ 09DKN
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cầu Lông Hội 09DKN
» Chào cả nhà 09DKN!
» Truyện vui 09DKN