09dkn
Hãy đăng nhập để đc hưởng mọi quyền lợi khi tham gia diễn đàn.Nếu chưa có xin vui lòng đăng kí Mọi người chú ý ( về điểm thi ) 37698
09dkn
Hãy đăng nhập để đc hưởng mọi quyền lợi khi tham gia diễn đàn.Nếu chưa có xin vui lòng đăng kí Mọi người chú ý ( về điểm thi ) 37698
09dkn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09dkn

diễn đàn sv lớp kế toán ngân hàng - 09dkn trường Đại học Tài chính- Marketing

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
điểm pháp luật thuế Mọi người chú ý ( về điểm thi ) MasterThu 2 Feb - 9:11:01
8 bài học xương máu Mọi người chú ý ( về điểm thi ) MasterSat 21 Jan - 23:14:21
truyen hai Mọi người chú ý ( về điểm thi ) MasterSat 21 Jan - 19:27:16
tai lieu tieng anh Mọi người chú ý ( về điểm thi ) MasterSat 21 Jan - 16:40:29
[Trò chơi] Trước ta - Ta - Sau ta Mọi người chú ý ( về điểm thi ) MasterMon 12 Dec - 21:35:20
cuộc thi "Thiết kế áo lớp" Mọi người chú ý ( về điểm thi ) MasterFri 9 Dec - 21:30:54
Trái tim có Nắng... kiểu con gái như em... Mọi người chú ý ( về điểm thi ) MasterTue 6 Dec - 21:02:39
Hãy biết trân trọng người yêu thương mình Mọi người chú ý ( về điểm thi ) MasterSat 3 Dec - 7:07:33
bài giảng và điểm quá trình marketing Mọi người chú ý ( về điểm thi ) MasterWed 23 Nov - 10:00:32
Hình ảnh văn nghệ Mọi người chú ý ( về điểm thi ) MasterWed 16 Nov - 10:18:09

Mọi người chú ý ( về điểm thi )

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
admin
PPA
 PPA
admin

Mọi người chú ý ( về điểm thi ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Mọi người chú ý ( về điểm thi )   Mọi người chú ý ( về điểm thi ) Icon_minitimeTue 25 Jan - 18:50:43

Hiện tại mình đang có điểm thi môn QTH, QHTT, VBLT, Mạng Internet, AVCB
Ai có nhu cầu muốn biết điểm thì liên lạc qua số 0906.544.955
Lưu ý ko trả lời tin nhắn

Thay mặt BQT

Thân
https://09dkn.forumvi.com
keith

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người chú ý ( về điểm thi )   Mọi người chú ý ( về điểm thi ) Icon_minitimeThu 27 Jan - 6:47:11

hien tai. minh` hok co' dt, ban An gui mail jum` minh` hen! Mọi người chú ý ( về điểm thi ) 352324
kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người chú ý ( về điểm thi )   Mọi người chú ý ( về điểm thi ) Icon_minitimeFri 28 Jan - 11:56:55

Đã có điểm thi của 3 môn còn lại là kttc 1&2 và môn tctt
Các bạn gọi đến số 01227773506 gặp Hà bí thư nha cười
sx_4t

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người chú ý ( về điểm thi )   Mọi người chú ý ( về điểm thi ) Icon_minitimeWed 2 Mar - 15:59:59

mình có ý kiến trong việc này một chút!
theo như mình được biết mỗi khoa của trường mình đều có một trang web riêng để cho sv vào biết tất cả các thông tin về những việc liên quan đến việc học và rèn luyện, đồng thời thu thập ý kiến từ tụi mình kể cả điểm thi, lịch hoc cũng post lên để tụi mình cũng như bqt lớp thuận tiện theo dõi. Nhưng mình tìm hoài thì ko thấy trang web của khoa mình đâu? zậy nếu khoa mình hok có thì tại sao lớp mình ko làm như thế để thuận tiện cho mọi người cũng như thu hút được các bạn trong lớp tham gia vào diễn đàn nhiều hơn.
Nói thật mỗi lần nghe có điểm thi tụi mình mừng lắm nhưng nghĩ đến việc phải gọi điện cho người này người kia để biết thì tụi mình cảm thấy ko vui lắm, nhất là những khi gọi ko được, hay gọi mà các bạn giữ điểm đang bận một việc gì đó thì càng bực mình hơn nữa. Hay như mình và một số bạn khác đến khi vô học rồi mới biết điểm, chỉ kịp gọi để biết được là mình đậu hay rớt thôi. Haiz!!!!!!
Mỗi người đều có những sự bận rộn khác nhau, đâu phải ai cũng có thời gian để ngồi nghe hay đọc điểm cho người khác. Như thế mất thời gian của mọi người và cả tiền bạc nữa.
Mình nghĩ các bạn nên post điểm đó lên 4rum để tất cả mọi người vào và xem nó!
Nếu bqt cảm thấy việc này khó khăn hay ko có thời gian để làm thì mình tình nguyện làm việc này. Hoặc bqt tìm ra được phương pháp khả quan hơn thì hãy cho tụi mình biết.
mình và nhiều bạn có ý kiến như thế mong bqt sớm trả lời
admin
PPA
 PPA
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người chú ý ( về điểm thi )   Mọi người chú ý ( về điểm thi ) Icon_minitimeWed 2 Mar - 20:50:26

Thay mặt BQT, trước hết mình hết sức cám ơn những ý kiến đóng góp của bạn.

Đúng như bạn nói, quả là có sự bất tiện khi phải gọi hỏi điểm thi rồi gặp những vấn đề ko như ý muốn ( người giữ điểm ko cầm máy hoặc đang bận )

Trên trang web của trường cũng có bộ phận tra cứu điểm cho SV nhưng hoạt động rất kém hiệu quả, thường là khi học kì mới bắt đầu 1 thời gian khá lâu thì mới đăng tải điểm của kì trước

Khi thi học kì xong khoảng 2 tuần, đại diện lớp sẽ lên văn phòng khoa để lấy bảng điểm. Mình cũng rất muốn đưa lên để các thành viên trong lớp tiện theo dõi.Tuy nhiên ở trên khoa chỉ in điểm cho mình ra giấy, bảng điểm đó nếu muốn đưa lên 4rum 1 cách hoàn chỉnh thì chỉ có cách ngồi gõ lại tên từng người, điểm thi từng môn ( khá mất thời gian )

BQT rất hoan nghênh vì bạn đã có những đóng góp và có monG muốn giúp BQT trong việc này
Bạn có thể đăng kí làm mod cho diễn đàn theo mẫu có sẵn tại 2pic sau [You must be registered and logged in to see this link.]

BQT luôn hoan nghênh mọi ý kiến cũng như đóng góp của các bạn
Thân
https://09dkn.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mọi người chú ý ( về điểm thi )   Mọi người chú ý ( về điểm thi ) Icon_minitime

Mọi người chú ý ( về điểm thi )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đàn ông và phụ nữ điểm nào giống nhau?
» điểm pháp luật thuế
» Bức thư của cụ già 90t gửi người yêu ^^