09dkn
Hãy đăng nhập để đc hưởng mọi quyền lợi khi tham gia diễn đàn.Nếu chưa có xin vui lòng đăng kí Viết và xóa 37698
09dkn
Hãy đăng nhập để đc hưởng mọi quyền lợi khi tham gia diễn đàn.Nếu chưa có xin vui lòng đăng kí Viết và xóa 37698
09dkn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09dkn

diễn đàn sv lớp kế toán ngân hàng - 09dkn trường Đại học Tài chính- Marketing

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
điểm pháp luật thuế Viết và xóa MasterThu 2 Feb - 9:11:01
8 bài học xương máu Viết và xóa MasterSat 21 Jan - 23:14:21
truyen hai Viết và xóa MasterSat 21 Jan - 19:27:16
tai lieu tieng anh Viết và xóa MasterSat 21 Jan - 16:40:29
[Trò chơi] Trước ta - Ta - Sau ta Viết và xóa MasterMon 12 Dec - 21:35:20
cuộc thi "Thiết kế áo lớp" Viết và xóa MasterFri 9 Dec - 21:30:54
Trái tim có Nắng... kiểu con gái như em... Viết và xóa MasterTue 6 Dec - 21:02:39
Hãy biết trân trọng người yêu thương mình Viết và xóa MasterSat 3 Dec - 7:07:33
bài giảng và điểm quá trình marketing Viết và xóa MasterWed 23 Nov - 10:00:32
Hình ảnh văn nghệ Viết và xóa MasterWed 16 Nov - 10:18:09

Viết và xóa

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
09dkn
09DKN
 09DKN
09dkn

Viết và xóa Empty
Bài gửiTiêu đề: Viết và xóa   Viết và xóa Icon_minitimeMon 29 Nov - 21:55:58

Khi anh viết tên em ... đó là lúc anh nhớ em nhiều nhất ... anh nghĩ về em như 1 chỗ dựa vững chắc cho riêng anh mỗi khi anh cần 1 lời khuyên của ai đó...

Khi anh viết tên em ... đó là lúc anh mong em ở bên cạnh anh ... mong có bờ vai em để anh có thể dựa vào và khóc mỗi khi anh thất bại trong cuộc sống trong công việc...

Khi anh viết tên em ... đó là lúc anh mỉm cười ... đó là lúc anh hạnh phúc ... đó là lúc anh muốn chia sẻ khoảnh khắc ấy với em ...

Khi anh viết tên em ... đó là lúc anh muốn quan tâm , muốn lo lắng cho em ... muốn thấy em mỗi ngày ...

Khi anh viết tên em ... đó là lúc anh cần có em ... đó là lúc anh vấp ngã ... đó là lúc anh bật khóc ... đó là lúc anh mất lòng tin ở chính mình ...

Và ...

Khi anh xóa tên em ... đó là lúc em có lỗi ... đó là lúc em đáng ghét ... đó là lúc em làm anh buồn ...

Khi anh xóa tên em ... đó là lúc anh tổn thương ... đó là lúc anh mất lòng tin ở em ... đó là lúc em thay đổi ...

Khi anh xóa tên em ... đó là lúc anh nhận ra mình cần phải ra đi ... đó là lúc em không còn cần đến anh nữa ...

Khi anh xóa tên em... đó là lúc anh nhận ra mình đã hết yêu...
Thế nên ...

Anh chỉ muốn mình mãi viết tên em ... không phải trên giấy vì khi đó anh sẽ xoá nó đi 1 cách dễ dàng ... không phải trên lá vì khi đó lá sẽ bay xa khỏi tầm tay anh ... không phải ở trên mây vì đơn giản là mây sẽ tan đi ... mà anh sẽ ... viết tên em ... trên những ước mơ của anh ... trên hoài bão của anh ... và trong tim anh
Vôdanh
MOD
 MOD
Vôdanh

Viết và xóa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Viết và xóa   Viết và xóa Icon_minitimeWed 1 Dec - 23:57:31

anh viêt hay anh xoa kê anh
em đi lâý thăngf khác giàu hơn anh ....

Viết và xóa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Chú ý] Bình chọn bài viết trong cuộc thi 8/3: Viết về người phụ nữ trong lòng bạn
» ca sỹ campuchia đạo nhạc Việt =))
» 8/3 Viết về người phụ nữ trong lòng bạn