09dkn
Hãy đăng nhập để đc hưởng mọi quyền lợi khi tham gia diễn đàn.Nếu chưa có xin vui lòng đăng kí Tỉnh đi mày ơi 37698
09dkn
Hãy đăng nhập để đc hưởng mọi quyền lợi khi tham gia diễn đàn.Nếu chưa có xin vui lòng đăng kí Tỉnh đi mày ơi 37698
09dkn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09dkn

diễn đàn sv lớp kế toán ngân hàng - 09dkn trường Đại học Tài chính- Marketing

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
điểm pháp luật thuế Tỉnh đi mày ơi MasterThu 2 Feb - 9:11:01
8 bài học xương máu Tỉnh đi mày ơi MasterSat 21 Jan - 23:14:21
truyen hai Tỉnh đi mày ơi MasterSat 21 Jan - 19:27:16
tai lieu tieng anh Tỉnh đi mày ơi MasterSat 21 Jan - 16:40:29
[Trò chơi] Trước ta - Ta - Sau ta Tỉnh đi mày ơi MasterMon 12 Dec - 21:35:20
cuộc thi "Thiết kế áo lớp" Tỉnh đi mày ơi MasterFri 9 Dec - 21:30:54
Trái tim có Nắng... kiểu con gái như em... Tỉnh đi mày ơi MasterTue 6 Dec - 21:02:39
Hãy biết trân trọng người yêu thương mình Tỉnh đi mày ơi MasterSat 3 Dec - 7:07:33
bài giảng và điểm quá trình marketing Tỉnh đi mày ơi MasterWed 23 Nov - 10:00:32
Hình ảnh văn nghệ Tỉnh đi mày ơi MasterWed 16 Nov - 10:18:09

Tỉnh đi mày ơi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
strishstatus
Thành viên VIP
 Thành viên VIP
strishstatus

Tỉnh đi mày ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Tỉnh đi mày ơi   Tỉnh đi mày ơi Icon_minitimeMon 6 Dec - 21:56:50

Ngày qua đêm tới những suy nghĩ lại chất đầy thêm.

Tại sao nước mắt mày cứ tuôn ra mỗi khi về đêm.ngoài trời mưa vẫn rơi khi không có ai ở cạnh bên mày...Sao thấy trống vắng, sao thấy cô đơn buồn phiền....Chỉ vì 1 nguời con gái giờ mà nhìn mày như nguời điên....Sao mày không cố quên đi tại vì sao mày nhớ làm gì...Nguời đó đã có người yêu mất rồi....Vị đắng của tình yêu chắc bây giờ mày đã biết....Có luyến tiếc , có hối hận thì cũng đã muộn rồi....Chỉ vì mày quá ảo tưởng nên mày đã trở thành 1 thằng ngu dốt.... ước sao tất cả điều đó chỉ là 1 tờ giấy...Không chút mực, không chút màu để mày có thể đốt....Nhưng mà sao điều đó không bao giờ trở thành sự thật....Cố gắng đứng dậy mà bước đi....Đừng buồn nữa chỉ tại mày hay suy nghĩ....Vì bên cạnh mày còn rất nhiều thứ đâu chỉ đơn giản là những giọt nước mắt....Cuộc sống kia muôn sắc muôn màu

Tại sao

Đừng chỉ vì 1 người con gái mà phải khiến bản thân u sầu....Ngày qua đêm lại tới mọi thứ trong mày dường như trở nên vô nghĩa...Nguời ta bên người khác còn bên cạnh mày nhìn lại đi,có ai không ???

Nhớ làm gì khi nó ko thuộc về mày nữa

Nhớ làm gì khi nó đã lờ mày đi

Nhớ làm gì nữa hả mày .

Và rồi mày đã tỉnh chưa còn mơ mộng gì nữa khi nó quên mày rồi

Tỉnh đi mày ơi

eva_312
Thành viên Vàng
 Thành viên Vàng
eva_312

Tỉnh đi mày ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh đi mày ơi   Tỉnh đi mày ơi Icon_minitimeMon 6 Dec - 22:30:08

có lẽ đúng.nhớ làm j khi người ấy đã không thuộc về mình nữa.Đừng chỉ vì 1 người con gái mà phải khiến bản thân u sầu..Cố gắng đứng dậy mà bước đi..Vì bên cạnh còn rất nhiều thứ đâu chỉ đơn giản là những giọt nước mắt....Cuộc sống kia muôn sắc muôn màu.quên được mọi thứ sẽ tốt.
kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

Tỉnh đi mày ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh đi mày ơi   Tỉnh đi mày ơi Icon_minitimeTue 7 Dec - 23:04:16

yêu thương từ tốn và quên từ từ... hãy giữ lấy tình bạn này và đừng để tình yêu cũng ko có mà tình bạn cũng ko còn...khi mọi thứ áp đặt quá sâu...ko thể một giây một phút có thể quên được...luôn trong tình trạng tỉnh táo và biết mình đang ở đâu...tớ hi vọng người trong bài viết này sẽ tìm được niềm vui của mình. gluck! ^^
Sponsored content

Tỉnh đi mày ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tỉnh đi mày ơi   Tỉnh đi mày ơi Icon_minitime

Tỉnh đi mày ơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình yêu là gì
» Bài học cho tình bạn
» Don't Cry Joni - Bản tình ca bất hủ