09dkn
Hãy đăng nhập để đc hưởng mọi quyền lợi khi tham gia diễn đàn.Nếu chưa có xin vui lòng đăng kí Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 37698
09dkn
Hãy đăng nhập để đc hưởng mọi quyền lợi khi tham gia diễn đàn.Nếu chưa có xin vui lòng đăng kí Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 37698
09dkn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09dkn

diễn đàn sv lớp kế toán ngân hàng - 09dkn trường Đại học Tài chính- Marketing

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
điểm pháp luật thuế Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 MasterThu 2 Feb - 9:11:01
8 bài học xương máu Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 MasterSat 21 Jan - 23:14:21
truyen hai Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 MasterSat 21 Jan - 19:27:16
tai lieu tieng anh Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 MasterSat 21 Jan - 16:40:29
[Trò chơi] Trước ta - Ta - Sau ta Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 MasterMon 12 Dec - 21:35:20
cuộc thi "Thiết kế áo lớp" Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 MasterFri 9 Dec - 21:30:54
Trái tim có Nắng... kiểu con gái như em... Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 MasterTue 6 Dec - 21:02:39
Hãy biết trân trọng người yêu thương mình Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 MasterSat 3 Dec - 7:07:33
bài giảng và điểm quá trình marketing Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 MasterWed 23 Nov - 10:00:32
Hình ảnh văn nghệ Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 MasterWed 16 Nov - 10:18:09

Mỗi ngày một tin nhắn

Go down 
holy273
admin
yenmaco
thienhuy
eva_312
Vôdanh
kẹomút
strishstatus
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
eva_312
Thành viên Vàng
 Thành viên Vàng
eva_312

Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeTue 21 Dec - 18:29:52

"Con người cứ chui vào những chuyến tàu nhanh nhưng chẳng biết mình đang tìm kiếm gì . Thế mà họ cứ quay cuồng , cuống quýt lên...rồi loay hoay , quanh quẩn mãi..."
strishstatus
Thành viên VIP
 Thành viên VIP
strishstatus

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeThu 23 Dec - 20:52:48

1 năm, 3 năm, 10 năm.... thậm chí là hơn thế nữa
strishstatus
Thành viên VIP
 Thành viên VIP
strishstatus

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeFri 24 Dec - 17:24:14

Ta nhận ra ở em có nhiều nét đồng điệu với ta trong tâm hồn, có những tính cách mà ta mong muốn, kiếm tìm giữa một xã hội đang hội nhập và ồn ã cuốn đi nhiều giá trị của cuộc sống và con người… Để rồi nick chan ấy trở nên gắn bó, thân thuộc, những lần trò chuyện cùng em thành một nhu cầu mỗi ngày đối với ta...

Ta chỉ muốn thực lòng giãi bày tâm tư của mình một cách chân thành nhất, để em hiểu ta. Biết em đã thành một điều gì đó có ý nghĩa với ta trong cuộc đời này mất rồi. Cái ta cần, ta trân trọng ở em là tâm hồn, tính cách, con người em mà ta cảm nhận được, chứ không phải vẻ bề ngoài của em. Chỉ giản đơn vậy thôi.

Ta muốn làm em vui,để ta lại được nhìn thấy nụ cười của em...?! Để em không phải thất vọng vì bấy lâu nay em nhắn tin với một kẻ dở hơi nào đó...Ta cũng chẳng biết nữa, em ạ. Ta mắc nợ em hay sao đó.

Ta đã nói với em rất nhiều, những điều mà chắc chắn ta sẽ không bao giờ nói với ai khác với tình cảm nhiều như vậy nữa

Đôi khi ta có cảm giác những tin nhắn của ta đang làm phiền em, nó chiếm một khoảng thời gian không nhỏ của cuộc sống trong em. Ta cũng có cảm giác em muốn bảo ta đừng làm phiền em nữa nhưng em đã không nói, có lẽ em không biết phải nói thế nào. Cảm ơn em đã không nói!

Ta sẽ dõi theo từng bước em đi, sẽ sẻ chia cùng em, cho em niềm tin, động viên em vững vàng hơn trên con đường em đã chọn.Luôn mong (& sẽ dành) những điều tốt đẹp nhất đến với em – như cho chính bản thân ta vậy!

là anh nhớ em.........

hình như anh sai nhiều lắm phải không em
hình như anh chẳng đủ ngọt ngào
hình như anh chỉ mang cho em quá nhiều những vị đắng
hình như anh mới là người ngốc nghếch
eva_312
Thành viên Vàng
 Thành viên Vàng
eva_312

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeWed 29 Dec - 18:36:50

tại sao lại phải thế nhỉ?có những thứ thật khó hỉu. ước gì mình là người vô cảm,chỉ một mình mãi như vậy để không phải bùn,không phải lo lắng và không làm người khác bùn...
strishstatus
Thành viên VIP
 Thành viên VIP
strishstatus

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeSat 29 Jan - 11:01:39

những khi bạn buồn, mình đã cố ở bên bạn, quan tâm để mong có thể giúp bạn thấy thoải mái hơn, mong bạn vơi đi 1 phần nào đó nỗi buồn...dù biết người mà bạn cần lúc đó chẳng phải mình.

còn giờ đây khi mà mình đang ở trong nỗi buồn vô tận, bế tắc và chán nản về cuộc sống, muốn tìm một người để sẻ chia thì...

đáp lại chỉ là những tn vô tình, sự im lặng đến đáng sợ...

uhm có lẽ mình đã đòi hỏi hơi quá, mình đâu có là gì mà bắt đc bạn phải nói chuyện với mình chứ ?

strishstatus
Thành viên VIP
 Thành viên VIP
strishstatus

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeMon 31 Jan - 23:10:13

cuối năm mà sao nhiều chuyện xui quá như vậy, giờ bị nhức quá, hixxxx, hết cả Tết
kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeWed 2 Feb - 22:27:13

CHÚC CẢ LỚP NĂM MỚI VUI VẺ HẠNH PHÚC! ĐẠT ĐƯỢC NHỮNG THÀNH CÔNG MỚI! ^0^
admin
PPA
 PPA
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeWed 2 Feb - 23:13:55

[You must be registered and logged in to see this image.]

Mùa xuân xin chúc - Khúc ca an bình - Năm mới phát tài - Vạn sự như ý - Già trẻ lớn bé - Đầy ắp tiếng cười - Trên mặt ngời ngời - Tràn đầy hạnh phúc - Xuân đến hy vọng - Ấm no mọi nhà - Kính chúc ông bà - Sống lâu trăm tuổi - Kính chúc ba mẹ - Sức khoẻ dồi dào - Đôi lứa yêu nhau - Càng thêm nồng ấm - Các em bé nhỏ - Học giỏi chăm ngoan - Chúc Tết mọi người - Năm mới hoan hỉ - Gặp nhiều niềm vui…

[You must be registered and logged in to see this image.]
https://09dkn.forumvi.com
strishstatus
Thành viên VIP
 Thành viên VIP
strishstatus

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeSat 12 Feb - 11:51:51

nhiu lan roi cam dth tu nhien lai bam so dth do nhu vo thuc..giat minh lai tat di..soan tn roi lai xoa di ko gui..cug chj muon hoi dag lam j,dao nay sao thui...chet vi ty,nghi lai minh da that ngu ngoc vi lam viec do..con nhieu thu dang de minh phai song
kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeWed 23 Feb - 23:31:05

hình như lâu lắm rồi ko có ai đả động gì đến cái 4rum này thì phải. hay là mọi người chỉ ghé vào xem có gì hay thì đọc ko thì thôi. hay là chỉ tạt ngang qua như để xem có gì mới mẻ. mình thì lâu lắm rồi mới vào 4rum. cũng vì có cái lí do riêng của mình. thì cũng phải để cho nó một cái tin nhắn. một cái tin nhắn chung chung cho tất cả mọi người. ai cũng muốn một điều gì đó mới mẻ nhưng chẳng ai chịu góp ý kiến. ai cũng cần có những cuộc vui và những hoạt động thiết thực nhưng chẳng ai có một phương án hay đề xuất nào cả. tất cả như vô hình. im lặng đến đáng sợ. thiết nghĩ nhiều cái đầu thì phải hơn một cái đầu. mọi người cùng suy nghĩ sẽ hay hơn là chỉ có ai có trách nhiệm mới cần suy nghĩ. vấn đề chung nhưng hình như tất cả chỉ ngồi chờ. một sự chờ đợi khiến ai cũng thấy chán nản mệt mỏi nhưng ko ai lên tiếng. mình thì cần sự quan tâm và đầu tư của tất cả những ai là thành viên của cái 4rum nói chung và của tập thễ sv lớp 09dkn nói riêng.
admin
PPA
 PPA
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeWed 23 Feb - 23:47:09

thoi gian gan day minh cung ko con len 4rum nhieu nhu truoc nua, len 4rum chi quanh di quan lai co' may cai 2pic, may nguoi chiu post bai ??

minh da danh ra rat nhieu thoi gian cung nhu tam huyet voi 4rum, nhung lieu co dc may nguoi chung tay xay dung cai 4rum nay ?

cai gi cung co gioi han, khi ma long nhiet huyet, su tam huyet cho 4rum cu voi dan di theo thoi gian, lieu co may nguoi that su muon xay dung, phat trien cai 4rum nay

chang ai muon dua con tinh than cua minh ngay cang tro nen nham chan, vo vi nhu vay

ban quan tri, ban dieu hanh cung da co gang nhieu roi

tuong lai cua 4rum nay se nhu the nao? cac thanh vien trong dien dan moi la nguoi tra loi cau hoi do..

Hay de cho 09DKN tu hao ve 09DKN
kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeWed 23 Feb - 23:55:06

nó trở về với đúng nghĩa con người nó mỗi khi đối diện với biển,một không gian lặng im chỉ có tiếng gió, tiếng sóng và tiếng thở đến não lòng của nó,nó tìm được cảm giác trống rỗng vô vị của cuộc sống,đối diện với bao sóng gió trước mặt,xung quanh,vị mặn mặn chan chát,cái rít nhẹ trên da,có gì đó cứ phập phồng trong lồng ngực làm nó muốn nổ tung,nó đi,lượn lờ như vô hình trên bãi cát ram ráp dưới chân,chân nó lướt nhẹ nhưng vẫn để lại vết,có vết mờ và biến mất ngay sau lưng nó, nhưng có những vết nó cố tình đạp thật mạnh và để lại khi nó quay lưng lại nhìn,nó biết kí ức của nó đang hiện về,hiện tại của nó cũng đang hiện hữu,quá rõ để nó có thể khóc,một mình nó thôi,chỉ có nó biết,gió biết,và biển biết,và nó ko muốn như vậy,những con sóng khẽ chạm chân nó,ươn ướt,lăn tăn,rồi lại thụt lại,như đang giễu cợt nó,nó thấy bực,như một thói quen,nó đá tung tóe những giọt nước,nước bắn lên miệng nó thấy buồn,biển cũng buồn như nó sao,nó suy nghĩ như một đứa trẻ,biển cũng khóc như vậy sao,chắc biển khóc nhiều lắm nên mới mênh mông và cay đắng như thế,như phần nào được an ủi,nó biết mình ko còn tự kỉ một mình,vì ở đây có biển,nó buồn,biển buồn,nó nói với biển rồi khi nào đó nó vui,và biển cũng sẽ khóc vì niềm vui,nó muốn một âm thanh khác khi nó mang niềm vui trở lại.
kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeThu 24 Feb - 11:06:51

strishstatus đã viết:
nhiu lan roi cam dth tu nhien lai bam so dth do nhu vo thuc..giat minh lai tat di..soan tn roi lai xoa di ko gui..cug chj muon hoi dag lam j,dao nay sao thui...chet vi ty,nghi lai minh da that ngu ngoc vi lam viec do..con nhieu thu dang de minh phai song
Hình như nếu đã sống trong đời, thì một là bạn phải làm người ta đau, hoặc là họ sẽ làm bạn đau. Đó là điều không tránh khỏi.
Có đôi khi, bạn chấp nhận buông tay không phải vì bạn không muốn tiếp tục, mà là bạn không còn sự lựa chọn. Từ bỏ một thói quen luôn khiến bản thân hụt hẫng và mất đi một người bạn lại càng khiến mình đau lòng hơn. Cái thế giới trước mắt có quá nhiều mâu thuẫn, ngờ vực. Chỉ biết hành động theo cảm tính, theo cách mà mình biết rằng sẽ có nhiều người hài lòng, dù tận sâu, rất sâu nơi lồng ngực bên trái, có cảm giác nhói đau. Nhưng nếu hành động theo cách khác, sẽ thấy dễ chịu hơn? Ngốc vẫn là ngốc mà thôi. Sao không nhìn nhau mà mắng chửi xối xả nhau đi? Hơn là im lặng mà thấy mình lòng mình nặng trĩu? Khi một cánh cửa hạnh phúc khép lại, thì một cánh khác sẽ mở ra. Nhưng con người thường hay nhìn về phía cánh cửa đã đóng mà thấy tiếc nuối, quên mất đang có một cánh cửa khác dành cho mình. Ai cũng như vậy. Cứ đinh ninh rằng mọi thứ đã hoàn hảo quá rồi, đến khi nhận ra khỏang trống lớn ấy, mới thấy chông chênh. Rồi thì cứ tự làm mình thấy buồn và khó chịu. Và dù cho mọi thứ đã thay dổi, thì những ngày cũ, tình bạn cũ vẫn trong sáng và tròn đầy. Tất cả vẫn đẹp và vẹn nguyên như chưa từng có gì cả. Khi nghĩ về những ngày đã qua, những người bạn một thời... chỉ có nụ cười, không có nước mắt, chỉ có niềm vui, không có nỗi buồn. Một ngày mới sẽ đến mang theo những niềm vui mới. Dù đó là thật hay giả thì cũng từng là bạn. Nếu có hối hận, hay tiếc nuối, chỉ là tự mình không biết quý nhau hơn thôi...
kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeThu 24 Feb - 21:54:18

chúc may mắn và có một chuyến đi vui vẻ nhá! cười
ko cần nhớ tớ đâu Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 390587 chỉ cần nhớ mua quà cho tớ là được Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 37698
hjhj Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 970653
strishstatus
Thành viên VIP
 Thành viên VIP
strishstatus

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeMon 7 Mar - 22:01:17

Ngày mai mùng 8 tháng 3
Chị em ngóng đợi hết ra lại vào
Anh em túm tụm thì thào
Chị em sung sướng hết vào lại ra…
strishstatus
Thành viên VIP
 Thành viên VIP
strishstatus

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeMon 7 Mar - 22:06:21

Sinh viên chẳng có tiền tiêu
Lẽ nào anh lại đánh liều mua hoa
Dẫu là mùng 8 tháng 3
Em ơi! ta vẫn là ta khác gì
Hoa hồng,quà cáp làm chi
Anh mà cháy túi em nào có thương
Hok tiền cũng chẳng có lương
Yêu em chỉ biết ra đường đứng trông
Bao giờ quốc tế đàn ông
Mình em là đủ anh hok cần gì!
kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeTue 8 Mar - 12:53:21

[You must be registered and logged in to see this link.]

Tớ ko thể chờ đợi được cái cảm xúc của mình nữa rồi. Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 534788 Vì tớ đang trong cảm giác hạnh phúc. Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 970653 Tớ ko thể ngồi chờ để hết ngày 8/3 này mới nói lời cám ơn tới các cậu ấy. Hôm nay thật sự là một ngày hạnh phúc của đám con gái lớp tớ. Các cậu ấy làm chúng tớ thật bất ngờ. Với những gì mà các chàng trai lớp tớ chuẩn bị đủ để thấy sự quan tâm và chu đáo của các cậu ấy đến dường nào. Tớ nói vậy vì lớp tớ thật sự rất rất ít những bạn nam. Một sĩ số chỉ với 6 nam và 52 nữ. Dù vậy tình cảm quan tâm các bạn nữ của các cậu ấy thì tỉ lệ nghịch với số lượng. Ít người nhưng chỉ cần nhiều tấm lòng thế là đủ. Ôi!Dù các cậu có viết chữ hơi ngoằn nghoèo một tý nhưng cũng ko sao. Đó là tấm lòng và chúng tớ dù ko nói ra nhưng trong lòng rất vui và thầm cảm ơn sự tinh tế của các cậu rất nhiều. Thanks các bạn nam 09DKN nhìu nhìu nè cười iu mọi người nhìu nhìu Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 213135 chúc các cậu cũng vui thật vui nhé! Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 970653
eva_312
Thành viên Vàng
 Thành viên Vàng
eva_312

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeSun 13 Mar - 8:21:18

Có khi nào anh nhớ một người,người đã đến bên anh...

kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeTue 15 Mar - 22:23:12

... anh nói khi nào buồn hãy nt cho anh. nhưng em muốn được anh cõng em chạy loăng quăng. hay được anh chở đi lòng vòng hn như anh đã hứa. thì sẽ thích hơn là nt...em nhớ anh nhiều nhiều lắm...
kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeFri 18 Mar - 13:31:26

Nhoc phải làm sao khi nhoc đã ko còn niềm tin vào bản thân. Nhoc sợ mình lại làm tổn thương người yêu thương mình và làm tổn thương cả bản thân mình nữa. Lang thang trên con đường đầy người, lòng nhoc trống trải, cô đơn, nhoc mải miết suy nghĩ về chuyện tình cảm của mình, nhoc giật mình nhận ra rằng, nhoc đã biết suy nghĩ thật sự nghiêm túc về chuyện này. Đã bao lần nhoc phân vân, và trải qua nhiều cảm xúc nhoc biết rằng chuyện tình yêu ko cho nhoc lựa chọn và chính nó cũng đã ko chờ đợi nhoc. Nhoc cảm thấy có lỗi khi nhớ lại những ánh mắt chờ đợi gần như vô vọng của mọi người dành cho mình. Và trong đó chứa đựng mọi sự yêu thương nhưng nhoc đã hờ hững vô tình. Để khi ra đi nhoc mang theo sự tiếc nuối, nhưng nhoc biết đó có lẽ ko phải yêu, có lẽ đó là những cảm giác trống vắng nhất thời giống như một người khách đến chơi và ra đi. Thế nhưng, nhoc đã ko thôi suy nghĩ về người đã làm nhoc lần đầu tiên biết đau, biết mình bị tổn thương. Nhớ người ấy với những cơn mưa lạnh lùng nhưng thật ấm áp, nhớ ánh mắt mạnh mẽ nhưng ấm áp, nhớ bàn tay mềm mại và ấm áp, nhớ giọng nói trầm ngâm ấm áp. Bên người ấy nhoc thấy mình ấm áp,an toàn. Hì, nhưng đó đã là những quá khứ xa vời.

Nhoc phải chấp nhận những gì mình đã chọn. Nhoc nghĩ lời yêu khó nói thế sao, thật thế sao. Đã ko thể nói lời yêu thương nữa…nhoc đã cố quên đi những cảm giác đơn phương đó… nhoc chúc người đó hạnh phúc với tình yêu mới của mình. Cứ như thế nhé! Và nhoc bước đi,ngồi xuống băng ghế đá, cơn gió lẻ loi trong cái trời nóng bức oi ả khẽ làm vài chiếc là xào xạc rơi tí tách. Trong lòng bỗng nghe câu hát “Ôi tuổi thơ”, ừ thì cứ như lúc nhỏ ấy, chẳng biết yêu đương là gì thì nhoc ko phải suy nghĩ nhiều như thế này. Từ đâu cái cảm giác của thứ tình cảm nam nữ này đã chi phối sự vô tư của nhoc. Nhoc ghét những lời hứa đó, nhoc ghét những lúc mình khóc, nhoc ghét vì niềm tin của mình đã ko còn trọn vẹn như xưa. Trách ai, giận ai, với tình yêu mọi thứ đều có thể xảy ra. Chỉ có nhoc mãi cô đơn. Giờ đây có những con người mới đến nhưng nhoc đã ko muốn đến vì nỗi lòng mãi ưu tư, và niềm tin về họ đã giảm bớt cho những lần thất vọng.
kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeFri 18 Mar - 13:37:39

"Co mot nguoi dam me mot nghe nao do roi moi theo hoc.

Cung se co mot nguoi hoc mot nghe nao do roi moi thay thich va dam me nghe do.

Du the nao chung ta cung se tim duoc niem vui va hanh phuc khi di tren con duong da chon.

Dung nghi rang minh thich cai nay hay cai kia. Ma hay nghi rang lam the nao de thich duoc nhung cai do."
cám ơn a vì những lời động viên. a cũng sẽ tìm được niềm vui trên con dg a đã chọn và theo đuổi nó nhé. a dũng cảm lắm và e thì ko...
admin
PPA
 PPA
admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeFri 18 Mar - 17:25:51

nhìn cái tên kẹo mút hết hồn!!
tưởng 4rum mình có mod nào mới chứ Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 521560 chắc phải set lại ko cho đổi tên lung tung quá Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 758174
kẹomút
SMOD
 SMOD
kẹomút

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeFri 18 Mar - 20:01:55

^điên trên đời có những thể loại ko thể hiểu
holy273
Thành viên tích cực
 Thành viên tích cực
holy273

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeFri 18 Mar - 23:08:32

mai nữa là bạn thật sự xa thế giới này rồi........
ra đi thanh thản nhé.
cuộc sống này không biết trước được ngày mai nên hum nay hãy cố gắng sống tốt nhé !
eva_312
Thành viên Vàng
 Thành viên Vàng
eva_312

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitimeFri 18 Mar - 23:59:19

ước gì có thể trở lại là chính mình,đã đi quá xa...nếu như không thử.. giờ đây đã khác.nói xin lỗi cũng không được nữa rồi...muộn..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mỗi ngày một tin nhắn   Mỗi ngày một tin nhắn - Page 2 Icon_minitime

Mỗi ngày một tin nhắn
Trang 2 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» Nếu 1 ngày nhấn phím delete
» Nhân sự kế toán - tài chính: cung vẫn “lệch pha” cầu